กูบ้าบอล ตารางโปรแกรมบอล ประจำวันที่ 13 กรกฎาคม 2567  ⇌  กูบ้าบอล.คอม

เฉพาะคู่ถ่ายทอดสด

โปรแกรมบอล ผลบอล โคปาอเมริกาโปรแกรมบอล ผลบอล โคปาอเมริกา

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
07:00
FT
3 แคนาดาแคนาดา  -1  อุรุกวัยอุรุกวัย (N) 2
 -1 
1 - 1
2 - 2 *PEN 3-4
  

โปรแกรมบอล ผลบอล ลีกคัพ สกอตแลนด์โปรแกรมบอล ผลบอล ลีกคัพ สกอตแลนด์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
3 แอนนัน แอธเลติกแอนนัน แอธเลติก  -0.25  อินเวอร์เนสส์อินเวอร์เนสส์ 1
 -0.25 
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
2 บอนนี่ริกก์โรสบอนนี่ริกก์โรส  -1.75  ดันดีดันดี
 -1.75 
0 - 4
1 - 7
21:00
FT
1 เบรซิน ซิตี้เบรซิน ซิตี้  -2  เซนต์ จอห์นสโตนเซนต์ จอห์นสโตน 1
 -2 
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
2 ดัมบาร์ตันดัมบาร์ตัน  -0.25  East KilbrideEast Kilbride 3
 -0.25 
1 - 1
1 - 1
21:00
FT
2 อีสต์ ไฟฟ์อีสต์ ไฟฟ์  -1.25  กรีน็อค มอร์ตันกรีน็อค มอร์ตัน 3
 -1.25 
2 - 0
3 - 0
21:00
FT
2 เอลจิน ซิตี้เอลจิน ซิตี้  -2.5  ฮิเบอร์เนี่ยนฮิเบอร์เนี่ยน
 -2.5 
0 - 2
0 - 5
21:00
FT
1 ฟัลเคิร์กฟัลเคิร์ก  -0.25  ดันดี ยูไนเต็ดดันดี ยูไนเต็ด 1
 -0.25 
0 - 0
2 - 0
21:00
FT
1 ฟอร์ฟาร์ แอทเติลติกฟอร์ฟาร์ แอทเติลติก  -1.25  ลิฟวิงสตันลิฟวิงสตัน 3
 -1.25 
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
มาเธอร์เวลล์มาเธอร์เวลล์  -2.75  อีดินเบิร์ก ซิตี้อีดินเบิร์ก ซิตี้ 2
 -2.75 
1 - 0
3 - 0
21:00
FT
2 แพททริค ทริสเทลแพททริค ทริสเทล  -1.25  มอนโทรสมอนโทรส 1
 -1.25 
1 - 1
3 - 2
21:00
FT
1 ปีเตอร์เฮดปีเตอร์เฮด  -0.75  ควีนส์ ปาร์คควีนส์ ปาร์ค 1
 -0.75 
0 - 1
0 - 5
21:00
FT
สเตนเฮาส์มัวร์สเตนเฮาส์มัวร์  -1  บัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซีบัคกี้ ทิสเทิ่ล เอฟซี 3
 -1 
2 - 0
4 - 0
21:00
FT
สแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยนสแตร์ลิ่ง อัลเบี้ยน  -1.5  เรธโรเวอร์สเรธโรเวอร์ส
 -1.5 
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
1 สแตรนแรร์สแตรนแรร์  -2  รอสส์ เคาน์ตี้รอสส์ เคาน์ตี้ 1
 -2 
0 - 2
1 - 3
21:00
FT
1 สปาร์ตันส์สปาร์ตันส์  -1  ดันเฟิร์มลิน แอธเลติกดันเฟิร์มลิน แอธเลติก 1
 -1 
0 - 1
0 - 3
23:15
FT
3 ควีน ออฟ เซาธ์ควีน ออฟ เซาธ์  -1.5  อเบอร์ดีนอเบอร์ดีน 1
 -1.5 
0 - 3
0 - 3

โปรแกรมบอล ผลบอล รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพโปรแกรมบอล ผลบอล รัสเซีย ซุปเปอร์ คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
00:30
FT
1 เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์กเซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก  -0.75  เอฟซี  คราซ์โนดาร์เอฟซี คราซ์โนดาร์ (N) 1
 -0.75 
3 - 0
4 - 2

โปรแกรมบอล ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คานโปรแกรมบอล ผลบอล สวีเดน ออลสเวนส์คาน

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
2 มอลล์บี้ เอไอเอฟมอลล์บี้ เอไอเอฟ  -0.75  มัลโม่ เอฟเอฟมัลโม่ เอฟเอฟ 2
 -0.75 
1 - 0
2 - 1
22:30
FT
4 ไอเคซิริอุสเอฟเคไอเคซิริอุสเอฟเค  -0.25  จีเอไอเอสจีเอไอเอส 2
 -0.25 
1 - 0
3 - 1

โปรแกรมบอล ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้นโปรแกรมบอล ผลบอล นอร์เวย์ ทิปเปลีเก้น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
22:00
FT
1 เฟรดริกซ์สตรัดเฟรดริกซ์สตรัด  -0.5  โมลด์โมลด์ 2
 -0.5 
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
2 ลีลล์สตรอมลีลล์สตรอม  -0.25  สตรอมก็อดเซ็ทสตรอมก็อดเซ็ท 2
 -0.25 
2 - 1
3 - 1
22:00
FT
1 ออด เกรนแลนด์ออด เกรนแลนด์  -0.25  ฮามคามฮามคาม 1
 -0.25 
1 - 1
1 - 2
22:00
FT
2 ซานเดฟยอร์ดซานเดฟยอร์ด  -1  โบโด กลิมท์โบโด กลิมท์
 -1 
1 - 0
2 - 1
22:00
FT
2 ไวกิ้ง เอฟเคไวกิ้ง เอฟเค  -1.5  คริสเตียนซุนด์ บีเคคริสเตียนซุนด์ บีเค
 -1.5 
0 - 0
2 - 0
00:15
FT
1 เอสเค บรานน์เอสเค บรานน์  -1.75  เฮาเกซุนด์เฮาเกซุนด์ 4
 -1.75 
0 - 0
1 - 1
03:00
FT
2 ทรอมโซ่ ไอแอลทรอมโซ่ ไอแอล  -0.5  เคเอฟยูเอ็ม ออสโลเคเอฟยูเอ็ม ออสโล 1
 -0.5 
0 - 0
1 - 2

โปรแกรมบอล ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่นโปรแกรมบอล ผลบอล ฟินแลนด์ ยัคโคเน่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
20:00
FT
3 ทีพีเอส ตูร์คูทีพีเอส ตูร์คู  -0.75  ซัลปาซัลปา 2
 -0.75 
1 - 0
2 - 3
20:00
FT
1 เอสเจเค อคาร์ติเมียร์เอสเจเค อคาร์ติเมียร์  -0.25  พีเค-35 วานตาพีเค-35 วานตา 31
 -0.25 
1 - 0
3 - 0

โปรแกรมบอล ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1โปรแกรมบอล ผลบอล โรมาเนีย ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
21:00
FT
เซ็บซี่เซ็บซี่  -0.5  โปลิเทคนิก้า อายซี่โปลิเทคนิก้า อายซี่ 1
 -0.5 
1 - 0
1 - 0
23:15
FT
3 ยูทีเอ อารัดยูทีเอ อารัด  -0.25  ราปิด บูคาเรสต์ราปิด บูคาเรสต์ 3
 -0.25 
0 - 1
1 - 1
02:00
FT
2 สเตอัว บูคาเรสต์สเตอัว บูคาเรสต์  -0.75  ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์ 3
 -0.75 
0 - 0
1 - 1

โปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล ซีรี่เอโปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล ซีรี่เอ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
02:00
FT
2 ครูไซโร่ (เอ็มจี)ครูไซโร่  (เอ็มจี)  -0.5  บรากันติโน้บรากันติโน้ 2
 -0.5 
1 - 0
2 - 1
02:00
FT
1 บาเฮีย บีเอบาเฮีย  บีเอ  -0.75  คุยอาบาคุยอาบา 3
 -0.75 
0 - 1
1 - 2

โปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล ซีรี่บีโปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล ซีรี่บี

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
01:30
FT
1 เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่  -0.75  กัวรานี่ เอสพีกัวรานี่ เอสพี
 -0.75 
1 - 1
1 - 1
03:00
FT
4 สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่ พีอีสปอร์ต คลับ เรซิเฟ่  พีอี  -0.5  อเมริกา เอ็มจีอเมริกา เอ็มจี 2
 -0.5 
0 - 1
1 - 1
04:00
FT
5 ซีอาร์บี แม็คซิโอซีอาร์บี  แม็คซิโอ  -0.25  กอริติบ้า  พีอาร์กอริติบ้า พีอาร์ 31
 -0.25 
0 - 1
2 - 1

โปรแกรมบอล ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์โปรแกรมบอล ผลบอล ยูเอสเอ เมเจอร์ลีก ซอกเกอร์

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:30
FT
12 เอฟซี ซินซินเนติเอฟซี  ซินซินเนติ  -0.75  Charlotte FCCharlotte FC 5
 -0.75 
1 - 2
1 - 3
06:30
FT
1 ดีซี ยูไนเต็ดดีซี ยูไนเต็ด  -0.5  แนชวิลล์  เอฟซีแนชวิลล์ เอฟซี 1
 -0.5 
0 - 1
2 - 1
06:30
FT
1 นิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่นนิว อิงแลนด์ เรโวลูชั่น  -0.25  ออร์แลนโด ซิตี้ออร์แลนโด ซิตี้ 2
 -0.25 
1 - 0
1 - 3
06:30
FT
3 มอนทรีออล อิมแพ็คมอนทรีออล อิมแพ็ค  -0  แอตแลนต้า ยูไนเต็ดแอตแลนต้า ยูไนเต็ด 21
 -0 
0 - 0
1 - 0
06:30
FT
โตรอนโต้ เอฟซีโตรอนโต้ เอฟซี  -0.25  ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียนฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน 1
 -0.25 
0 - 1
2 - 1
07:30
FT
12 Austin FCAustin FC  -0  ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ 1
 -0 
0 - 0
0 - 1
07:30
FT
4 ชิคาโก ไฟร์ชิคาโก ไฟร์  -0.25  นิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซีนิวยอร์ก ซิตี้ เอฟซี 2
 -0.25 
0 - 0
0 - 0
07:30
FT
เอฟซี ดัลลัสเอฟซี ดัลลัส  -0  แอลเอ กาแลกซี่แอลเอ กาแลกซี่
 -0 
1 - 0
2 - 0
07:30
FT
3 St. Louis CitySt. Louis City  -0.5  แวนคูเวอร์ ไวต์แคปสแวนคูเวอร์ ไวต์แคปส 3
 -0.5 
1 - 2
1 - 4
08:30
FT
2 ฮุสตัน ไดนาโมฮุสตัน ไดนาโม  -0.75  มินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซีมินนิโซตา ยูไนเต็ด เอฟซี 1
 -0.75 
0 - 0
1 - 1
08:30
FT
1 โคโลราโด ราปิดส์โคโลราโด ราปิดส์  -0.25  นิวยอร์ก เร้ด บูลล์สนิวยอร์ก เร้ด บูลล์ส 2
 -0.25 
0 - 1
1 - 1
09:25
FT
4 พอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์สพอร์ทแลนด์ ทิมเบอร์ส  -0.25  รีล ซอลต์ เลครีล ซอลต์ เลค 5
 -0.25 
1 - 0
3 - 0
09:30
FT
24 ลอส แอนเจลิส เอฟซีลอส แอนเจลิส เอฟซี  -0.5  โคลัมบัส ครูว์โคลัมบัส ครูว์ 1
 -0.5 
0 - 1
1 - 5
09:30
FT
2 ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์ซาน โฮเซ เอิร์ธเควกส์  -0.5  แคนซัส วิซาร์ดส์แคนซัส วิซาร์ดส์ 1
 -0.5 
0 - 0
1 - 2

โปรแกรมบอล ผลบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่นโปรแกรมบอล ผลบอล เม็กซิโก พรีเมร่า ดิวิชั่น

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
06:00
FT
13 คลับ เลออนคลับ เลออน  -0  ปาชูก้าปาชูก้า 31
 -0 
0 - 0
0 - 0
06:00
FT
2 เนกาซ่าเนกาซ่า  -0.5  พูอีบลาพูอีบลา
 -0.5 
2 - 0
4 - 1
08:10
FT
โตลูก้าโตลูก้า  -1.25  เอฟซี ฮัวเรซเอฟซี ฮัวเรซ 3
 -1.25 
2 - 0
3 - 2
08:30
FT
14 ซานโตส ลากูน่าซานโตส ลากูน่า  -0.25  พูมาส ยูนัมพูมาส ยูนัม 2
 -0.25 
1 - 1
1 - 1
10:10
FT
2 มอนเทอร์เรย์มอนเทอร์เรย์  -0.5  ครูซ อาซูลครูซ อาซูล 1
 -0.5 
0 - 2
0 - 4

โปรแกรมบอล ผลบอล เจลีก ดิวิชั่น1โปรแกรมบอล ผลบอล เจลีก ดิวิชั่น1

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
12:00
FT
คอนซาโดล ซัปโปโรคอนซาโดล ซัปโปโร  -1  วิสเซล โกเบวิสเซล โกเบ 1
 -1 
1 - 0
1 - 1
  
17:00
FT
1 เอฟซี โตเกียวเอฟซี โตเกียว  -0.25  อัลบิเร็กซ์ นิงาตะอัลบิเร็กซ์ นิงาตะ 2
 -0.25 
1 - 0
2 - 0
  

โปรแกรมบอล ผลบอล เจลีก ดิวิชั่น2โปรแกรมบอล ผลบอล เจลีก ดิวิชั่น2

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
1 ฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซีฟูจิเอดะ เอ็มวาย เอฟซี  -0.25  เอฮิเมะเอฟซีเอฮิเมะเอฟซี 1
 -0.25 
0 - 0
0 - 1
17:00
FT
คาโกชิม่า ยูไนเต็ดคาโกชิม่า ยูไนเต็ด  -0.5  เธสปา คูซัทสึเธสปา คูซัทสึ 3
 -0.5 
0 - 0
1 - 1

โปรแกรมบอล ผลบอล จีนซูเปอร์ลีกโปรแกรมบอล ผลบอล จีนซูเปอร์ลีก

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
FT
5 ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่ชิงเต่าจงชวงเหิงไท่  -1.25  เจ้อเจียง กรีนทาวน์เจ้อเจียง กรีนทาวน์ 2
 -1.25 
1 - 2
5 - 2
18:35
FT
4 เหมยโชวเคอเจียเหมยโชวเคอเจีย  -0  หนันท่ง ฉื่อยันหนันท่ง ฉื่อยัน 31
 -0 
0 - 1
2 - 1
18:35
FT
1 ซานตง ไท่ซานซานตง ไท่ซาน  -1  ชิงเต่า จงเนิ่งชิงเต่า จงเนิ่ง 2
 -1 
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
1 เซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัวเซี้ยงไฮ้ เสิ่นหัว  -1.75  ชางชุน ย่าไท่ชางชุน ย่าไท่ 2
 -1.75 
1 - 1
3 - 2
19:00
FT
13 เสฉวนเสฉวน  -0  เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิงเหอหนาน ซงซาน หลงเหมิง 4
 -0 
0 - 0
0 - 0

โปรแกรมบอล ผลบอล เคลีก เกาหลีใต้โปรแกรมบอล ผลบอล เคลีก เกาหลีใต้

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
17:00
FT
2 วุลซาน ฮุนได โฮรางอีวุลซาน ฮุนได โฮรางอี  -0.5  เอฟซี โซลเอฟซี โซล 1
 -0.5 
0 - 0
1 - 0
  
17:30
FT
แทจอน ซิติเซนแทจอน ซิติเซน  -0  แกงวัน  เอฟซีแกงวัน เอฟซี 2
 -0 
1 - 0
1 - 1
17:30
FT
1 เจจู ยูไนเต็ด เอฟซีเจจู ยูไนเต็ด เอฟซี  -0.25  โปฮัง สตีลเลอร์โปฮัง สตีลเลอร์ 3
 -0.25 
0 - 0
2 - 1

โปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล คัพโปรแกรมบอล ผลบอล บราซิล คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
03:10
FT
12 ยูเวนตูเด้ยูเวนตูเด้  -0.25  อินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอสอินเตอร์นาซิอองนาล อาร์เอส 11
 -0.25 
1 - 0
1 - 1
04:00
FT
2 แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่แอตเลติโก้ พาราเนนเซ่  -2  ยาปิรันก้ายาปิรันก้า 6
 -2 
1 - 0
3 - 0

โปรแกรมบอล ผลบอล ออสเตรเลีย คัพโปรแกรมบอล ผลบอล ออสเตรเลีย คัพ

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
13:30
 
ลอนเซสตันยูไนเต็ด  VS คิงค์โบโร่ห์ไลออน์สคิงค์โบโร่ห์ไลออน์ส
VS
? - ?
? - ?

โปรแกรมบอล ผลบอล กระชับมิตร (สโมสร)โปรแกรมบอล ผลบอล กระชับมิตร (สโมสร)

เวลา
สด
เจ้าบ้าน   ทีมเยือน
ราคา
ครึ่งแรก
ผลบอล
ถ่ายทอดสด
สถิติ
14:00
FT
เอฟซี มาริตซา พลอฟดิฟ  VS  FK Gigant Saedinie
VS
0 - 0
4 - 1
14:00
FT
เทสล่า สตรอปคอฟเทสล่า สตรอปคอฟ VS ฮูเมนเน่ฮูเมนเน่
VS
0 - 2
0 - 3
14:00
FT
Rozova Dolina  VS  FK Dimitrovgrad
VS
0 - 1
4 - 2
14:00
FT
ซีเอสซี ดัมบราวิต้าซีเอสซี ดัมบราวิต้า VS ยูนิเรีย อัลบา ลูเลียยูนิเรีย อัลบา ลูเลีย
VS
0 - 1
0 - 1
14:30
FT
เอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้าเอฟซี อาร์ทมีเดียเปทาซัลก้า VS Raca BratislavaRaca Bratislava
VS
3 - 0
5 - 1
14:30
FT
Bonyhad Volgyseg  VS  Siklos
VS
1 - 0
7 - 1
14:30
FT
PosusjePosusje VS เอ็นเค ซิโรกิ บริเจคเอ็นเค ซิโรกิ บริเจค (N)
VS
0 - 0
2 - 1
14:30
FT
ดาเชีย มิโอวินี่ดาเชีย มิโอวินี่ VS ลูเซียฟารุล โอราเดียลูเซียฟารุล โอราเดีย
VS
0 - 0
0 - 0
14:30
FT
Varfurdo Gyulai Termal FC VS  FC Szeged II
VS
0 - 0
4 - 0
14:30
FT
CSA Steaua BucurestiCSA Steaua Bucuresti VS  Mehta ruzett
VS
1 - 1
2 - 1
15:00
FT
1 โครบริ โกลกูฟว์โครบริ โกลกูฟว์  -0.75  Gawin Sleza Wroclaw 1
 -0.75 
0 - 0
1 - 0
15:00
FT
จีเคเอสเบลชาโตว์จีเคเอสเบลชาโตว์ VS เอสเคอาร์เอ เชนสโตโควาเอสเคอาร์เอ เชนสโตโควา
VS
2 - 0
2 - 3
15:00
FT
โกมาโรม วีเอสอีโกมาโรม วีเอสอี VS เคเอฟซี โคมาร์โนเคเอฟซี โคมาร์โน
VS
0 - 2
1 - 3
15:00
FT
เฮชเอ็นเคกอริก้าเฮชเอ็นเคกอริก้า VS เอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บเอ็นเคโลโคโมติวา ซาเกร็บ 1
VS
2 - 0
3 - 0
15:00
FT
เพนซึเยอร์ เอสอีเพนซึเยอร์ เอสอี VS HatvanHatvan
VS
1 - 2
1 - 2
15:00
FT
เอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซาเอ็มทีอี โมซอนแมกยาโรซา VS อินเตอร์ บราติสลาวาอินเตอร์ บราติสลาวา
VS
2 - 0
3 - 0
15:00
 
SV RothenthurnSV Rothenthurn VS  Rapid Lienz
VS
? - ?
? - ?
15:00
FT
BSS Monor  VS III. เครูเลติ ทียูอีIII. เครูเลติ ทียูอี
VS
0 - 0
0 - 2
15:00
FT
อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์อีเอสเอ็มทีเค บูดาเปสต์ VS ดอร์โรจี เอฟซีดอร์โรจี เอฟซี
VS
2 - 0
4 - 1
15:00
FT
ซลิน 2ซลิน 2 VS เบอโน่ 2เบอโน่ 2
VS
0 - 3
1 - 3
15:00
FT
BKV EloreBKV Elore VS Kelen SCKelen SC
VS
0 - 0
2 - 0
15:00
FT
เฟเรนซ์วารอซี่ 2เฟเรนซ์วารอซี่ 2 VS เวซสเพรม เอฟซีเวซสเพรม เอฟซี
VS
0 - 0
2 - 2
15:00
FT
บีวีเอสซีบีวีเอสซี VS วาซาสวาซาส
VS
0 - 0
1 - 1
15:00
FT
ซิโอฟอค เอฟซีซิโอฟอค เอฟซี VS Majosi SE
VS
1 - 1
1 - 1
15:00
FT
Szentlorinc SESzentlorinc SE VS Bijelo BrdoBijelo Brdo
VS
1 - 1
1 - 3
15:00
FT
เอฟซี ไอการ์เอฟซี ไอการ์ VS ชัควารี่ ทีเคชัควารี่ ทีเค
VS
1 - 0
1 - 1
15:00
FT
ปุชกาช อคาเดเมีย 2ปุชกาช อคาเดเมีย 2 VS IvancsaIvancsa
VS
0 - 0
1 - 1
15:00
FT
แคลดโน่แคลดโน่ VS เบนาทกี้ นาด จิเซรัวเบนาทกี้ นาด จิเซรัว
VS
1 - 0
2 - 0
15:00
FT
คาโปสวาร์คาโปสวาร์ VS เปซซี่ เอ็มเอฟซีเปซซี่ เอ็มเอฟซี
VS
1 - 0
1 - 0
15:00
FT
อฟูมาติ  VS Muscelul Campulung 2022Muscelul Campulung 2022
VS
0 - 1
0 - 1
15:00
FT
รีดอมเลียรีดอมเลีย VS เอ็นเค อลูมินิจเอ็นเค อลูมินิจ 3
VS
2 - 1
3 - 3
15:00
FT
ETO กีโอรี่ 2ETO กีโอรี่ 2 VS เอฟซี ดาบาสเอฟซี ดาบาส
VS
0 - 0
3 - 3
15:15
FT
ยูนิโก้ยูนิโก้ VS เอสเค ปรอสเตียยอฟเอสเค ปรอสเตียยอฟ 1
VS
1 - 0
1 - 2
15:30
FT
ซเซจ เอเคซเซจ เอเค VS เคชเคเมติ ทีอีเคชเคเมติ ทีอี
VS
0 - 2
1 - 2
15:30
FT
1 อัสติ นาดลาเบมอัสติ นาดลาเบม VS เอสเค สโลวาน วอร์นดอฟเอสเค สโลวาน วอร์นดอฟ (N) 1
VS
0 - 1
1 - 4
15:30
FT
โมนาโกโมนาโก  -0.5  เซอร์เคอร์ บรูซเซอร์เคอร์ บรูซ (N) 1
 -0.5 
1 - 1
1 - 1
15:30
FT
เอฟซี ปิเซ็คเอฟซี ปิเซ็ค VS ไพรบรามไพรบราม
VS
0 - 1
0 - 3
15:30
FT
1 ลาฟนิทซ์ลาฟนิทซ์ VS เอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซเอฟเค ซิกซีริด้า เมียร์คูเรีย ซิซ (N) 2
VS
2 - 0
2 - 2
15:30
FT
3 วาร์เท็กซ์วาร์เท็กซ์ VS เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติเอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ 3
VS
0 - 0
1 - 0
15:30
FT
Czarni Polaniec VS Star StarachowiceStar Starachowice 1
VS
2 - 1
2 - 3
15:30
FT
โบฮีเมียนส์ 1905 บีโบฮีเมียนส์ 1905 บี VS โซโคล ซิวาไนซ์โซโคล ซิวาไนซ์
VS
0 - 1
3 - 1
15:30
FT
Hutnik KrakowHutnik Krakow VS  Wislanie Jaskowice
VS
0 - 0
6 - 2
15:30
FT
เอสเอสเค บิโลเวก  VS  Nove Sady
VS
1 - 1
1 - 1
15:40
FT
เอฟซี อูเทร็คท์(สำรอง)   -0  เอฟซี ออสส์เอฟซี ออสส์
 -0 
0 - 1
3 - 3
15:50
FT
2 ดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอีดาฟูจิ คล็อธ เอ็มทีอี VS ทริงลาฟ ครานทริงลาฟ คราน 1
VS
0 - 3
1 - 5
16:00
FT
Zabkovia Zabki  VS Unia SkierniewiceUnia Skierniewice (N)
VS
2 - 3
3 - 4
16:00
FT
1 เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์มเอสวี  วอลฮอฟ แมนเฮล์ม VS อูจเปสต์อูจเปสต์ (N) 1
VS
0 - 1
1 - 1
16:00
FT
2 แอลเคเอส ไนไซค์ซ่าแอลเคเอส ไนไซค์ซ่า  -0  สเตล สตาโลว่า โวล่าสเตล สตาโลว่า โวล่า 21
 -0 
2 - 0
2 - 0
16:00
FT
ป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลาป๊อดเบสคิดเซีย บีลสโค-เบียลา VS วีทีเจ มาร์ตินวีทีเจ มาร์ติน
VS
1 - 0
6 - 0
16:00
 
เฟฟเฟฟ VS เปนาฟิลด์เปนาฟิลด์
VS
? - ?
? - ?
16:00
FT
ออสเตรียเวียนนาออสเตรียเวียนนา  -1  ฟาสตาฟ ซลินฟาสตาฟ ซลิน 11
 -1 
1 - 0
1 - 0
16:00
FT
3 โอปาว่าโอปาว่า VS ทริเน็คทริเน็ค (N) 1
VS
0 - 1
1 - 1
16:00
FT
ซิกม่า โอโลมุช บีซิกม่า โอโลมุช บี VS เอ็มเอสเคซิลิน่า บีเอ็มเอสเคซิลิน่า บี (N)
VS
0 - 0
7 - 1
16:00
FT
มักเดบูร์ก เอเอ็ม  VS EilenburgEilenburg
VS
3 - 0
5 - 0
16:00
FT
วิโซซิน่า จิคลาวาวิโซซิน่า จิคลาวา VS SV Stripfing WeidenSV Stripfing Weiden (N)
VS
0 - 0
2 - 2
16:00
FT
1 สเตด โลซาน อูชชีสเตด โลซาน อูชชี  -1.5  เบียล เบียนนี่เบียล เบียนนี่ 3
 -1.5 
1 - 1
2 - 2
16:00
FT
ลูกาโน่(ยู21)ลูกาโน่(ยู21) VS  Collina d Oro
VS
0 - 1
1 - 1
16:00
FT
1 โปโลเนีย ไบตอมโปโลเนีย ไบตอม VS เอ็มเคเอส คลูชบ็อคเอ็มเคเอส คลูชบ็อค
VS
1 - 1
2 - 1
16:00
FT
ลิงบี้ลิงบี้ VS แลนด์สโครน่าแลนด์สโครน่า
VS
1 - 0
4 - 0
16:00
FT
1 Wikielec  VS โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์โอเคเอสสโตมิลออลซิลน์ 2
VS
0 - 0
3 - 0
16:00
FT
กอร์นิค ซาเบอร์เซ่กอร์นิค ซาเบอร์เซ่ VS เอฟเค โคซิคเอฟเค โคซิค
VS
1 - 0
1 - 0
16:00
FT
เอ็นเค นาฟต้าเอ็นเค นาฟต้า VS ซาเลเกอเซ็ก ทีอีซาเลเกอเซ็ก ทีอี
VS
2 - 1
3 - 3
16:00
FT
ดอมซาเล่ดอมซาเล่ VS รุกห์ วินนีกี้รุกห์ วินนีกี้ (N)
VS
3 - 0
3 - 0
16:00
FT
เคเอสแซดโอ ออสโตรเวียสเคเอสแซดโอ ออสโตรเวียส VS ชาก้า ตราโนร์บเช็คชาก้า ตราโนร์บเช็ค 1
VS
1 - 0
1 - 1
16:00
 
เอสวี วอลฮอฟ แมนเฮล์มเอสวี  วอลฮอฟ แมนเฮล์ม VS อูจเปสต์อูจเปสต์
VS
? - ?
? - ?
16:00
FT
1 ซาเกิลบี ซอสโนเวียคซาเกิลบี ซอสโนเวียค VS ลีเกีย วอร์ซอว์  บีลีเกีย วอร์ซอว์ บี
VS
2 - 1
5 - 3
16:00
FT
Banik MostBanik Most VS จิสครา โดแมซลิซจิสครา โดแมซลิซ (N)
VS
0 - 0
1 - 1
16:00
FT
สลาเวีย โครเมอร์ริซสลาเวีย โครเมอร์ริซ VS สโลแวน โรซิคสโลแวน โรซิค
VS
0 - 0
2 - 1
16:00
FT
MKS Notec Czarnkow  VS กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้กัลซอฟ เวียโคโปลสกี้
VS
0 - 0
3 - 2
16:00
FT
SardiceSardice VS สโลวาน บราติสลาวา บีสโลวาน บราติสลาวา บี (N)
VS
1 - 2
1 - 3
16:00
FT
Sokol Dolna ZdanaSokol Dolna Zdana VS FK PodkoniceFK Podkonice
VS
1 - 0
3 - 1
16:00
FT
กีไอร์มอต เอสอีกีไอร์มอต เอสอี VS Beech Sigit
VS
0 - 1
0 - 1
16:00
FT
คาซิงบาร์ซิคาคาซิงบาร์ซิคา VS วาร์ดา เซวาร์ดา เซ
VS
2 - 1
2 - 3
16:00
FT
Ceska LipaCeska Lipa VS ดุคลา ปราก บีดุคลา ปราก บี
VS
0 - 2
1 - 2
16:00
FT
Odra Bytom Odrzanski  VS  Polonia Slubice
VS
0 - 3
6 - 4
16:00
FT
เอลเคเอส ลอมซาเอลเคเอส ลอมซา VS  MLKS Znicz Biala Piska
VS
2 - 0
3 - 1
16:00
FT
ทาทาบันย่าทาทาบันย่า VS ซีซาเพิลซีซาเพิล
VS
1 - 0
4 - 2
16:00
FT
เคเอส พอลโควิคเคเอส พอลโควิค VS เมียดิซ เลกนิก้าเมียดิซ เลกนิก้า
VS
0 - 0
0 - 1
16:00
FT
Wisloka Debica  VS แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์แซนเดคจา นาววี่ แซคซ์
VS
1 - 1
1 - 1
16:00
FT
เดเบรเซน วีเอสซี 2เดเบรเซน วีเอสซี  2 VS Karcag SEKarcag SE (N)
VS
0 - 0
1 - 2
16:00
FT
PTE-PEAC VS  FC Dunafoldvar
VS
0 - 0
2 - 2
16:00
FT
Eger SE  VS เอสโซลโนกิ เอฟซีเอสโซลโนกิ เอฟซี
VS
0 - 3
0 - 3
16:00
FT
Spisska Nova VesSpisska Nova Ves VS โลโคโมติว่า โคซิเชโลโคโมติว่า โคซิเช
VS
1 - 1
1 - 1
16:00
FT
คราโคเวีย คราคอฟคราโคเวีย คราคอฟ VS บานิค ออสตราว่า 2บานิค ออสตราว่า 2
VS
0 - 0
2 - 4
16:00
FT
อูจเปสต์ 2อูจเปสต์ 2 VS  Hodmezovasarhely FC
VS
0 - 0
0 - 2
16:00
FT
ปาร์ดูบีค บีปาร์ดูบีค บี VS มีดซ์ เลกนิก้า  2มีดซ์ เลกนิก้า 2
VS
1 - 1
4 - 1
16:30
FT
คัลดัสคัลดัส VS อูเนียว ไลเรียอูเนียว ไลเรีย
VS
0 - 0
2 - 2
16:30
FT
สตวร์มกราซสตวร์มกราซ VS มิดทิลแลนด์มิดทิลแลนด์ (N)
VS
0 - 0
3 - 1
16:30
FT
ริโอ อาฟริโอ อาฟ VS โมไรเรนเซ่โมไรเรนเซ่
VS
1 - 2
1 - 2
16:30
FT
สปอร์ติง บราก้า 2สปอร์ติง บราก้า 2 VS ปากอส เดอ เฟอร์ไรร่าปากอส เดอ เฟอร์ไรร่า
VS
0 - 0
1 - 1
16:30
FT
Jadran DekaniJadran Dekani VS แฟเฮร์วาร์ วีดีโอตันแฟเฮร์วาร์ วีดีโอตัน (N)
VS
0 - 1
0 - 1
16:30
FT
จีดี ชาเวซจีดี ชาเวซ VS วิตอเรีย กิมาไรส์ บีวิตอเรีย กิมาไรส์ บี
VS
0 - 0
1 - 3
16:30
FT
เวเจิลเวเจิล VS โอเดนเซ่ บีเคโอเดนเซ่ บีเค
VS
1 - 1
5 - 2
16:30
FT
มีโซโกวีซิส-ซโซรี่มีโซโกวีซิส-ซโซรี่ VS ซีมปิน ไมชาโลวีซีมปิน ไมชาโลวี
VS
0 - 0
1 - 0
16:30
FT
AVS Futebol SAD  VS วาร์ซิมวาร์ซิม
VS
0 - 0
2 - 1
16:30
FT
อารัวก้าอารัวก้า VS ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่ยูดี โอลิเวียร์เร็นเซ่
VS
2 - 0
3 - 1
16:30
FT
ปอร์โต้ปอร์โต้ VS นาซิอองนาล ดา มาไดร่านาซิอองนาล ดา มาไดร่า
VS
0 - 0
4 - 1
16:30
FT
อมารันเตอมารันเต VS เอฟซี เฟลเกยราสเอฟซี เฟลเกยราส
VS
0 - 0
2 - 4
16:30
FT
S. Joao VerS. Joao Ver VS ไลซอสไลซอส
VS
0 - 0
3 - 3
17:00
FT
2 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บีเอสซี พาเดอร์บอร์น 07 บี  -0  เฮสเซ่น คาสเซลเฮสเซ่น คาสเซล 2
 -0 
0 - 0
2 - 1
17:00
FT
โครบริ โกลกูฟว์โครบริ โกลกูฟว์ VS KP Calisia KaliszKP Calisia Kalisz (N) 1
VS
1 - 0
2 - 0
17:00
 
Eimsbutteler TVEimsbutteler TV VS ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ทไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
VS
? - ?
? - ?
17:00
FT
1 โฮโบรโฮโบร VS เอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัดเอฟซี อาร์ฮุส เฟรมัด 1
VS
1 - 0
1 - 1
17:00
FT
1 เอบี โคเปนฮาเกนเอบี โคเปนฮาเกน VS เอฟเค 2000เอฟเค 2000 1
VS
1 - 0
3 - 0
17:00
FT
3 แวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่นแวคเกอร์บวร์กเฮาเซ่น  -0.25  อุนเตอร์ฮัคกิ้งอุนเตอร์ฮัคกิ้ง 2
 -0.25 
1 - 0
1 - 1
17:00
FT
1 โอลิมเปีย ไอบรองก์โอลิมเปีย ไอบรองก์ VS เอลเลน่า โตรันเอลเลน่า โตรัน
VS
0 - 0
1 - 1
17:00
FT
LKS Lodz IILKS Lodz II VS สลาสค์วรอคลาวน์  2สลาสค์วรอคลาวน์ 2
VS
0 - 0
0 - 1
17:00
FT
2 ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิชชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช VS สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้สตาร์การ์ด เชคซิชสกี้
VS
0 - 0
1 - 1
17:00
FT
Rekord Bielsko-BialaRekord Bielsko-Biala VS วิสล่า คราคอฟ  2วิสล่า คราคอฟ 2
VS
1 - 0
2 - 0
17:30
FT
เอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบีเอ็มเอฟเค คาร์วิน่าบี VS Gornik II Zabrze
VS
2 - 0
3 - 2
18:00
FT
1 พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่นพีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น VS คลับบรูซคลับบรูซ
VS
0 - 0
1 - 1
18:00
FT
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัมเฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม  -0.75  ราซิ่ง เกงค์ราซิ่ง เกงค์ 2
 -0.75 
1 - 1
3 - 1
18:00
FT
1 ชาร์ลตัน แอธเลติกชาร์ลตัน แอธเลติก  -0  กัซเทปกัซเทป (N)
 -0 
2 - 0
3 - 1
18:00
FT
เอสวี รีดเอสวี  รีด  -0.25  เอ็มเอสเค  ซิลิน่าเอ็มเอสเค ซิลิน่า 51
 -0.25 
1 - 0
3 - 0
18:00
FT
เดน บอสช์เดน บอสช์ VS พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน)พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น(เยาวชน) 1
VS
1 - 0
1 - 0
18:00
FT
LASKลินซ์(เยาวชน)  VS ราปิด เวียนนา  (เยาวชน)ราปิด เวียนนา (เยาวชน)
VS
1 - 2
1 - 2
18:00
FT
ลูตัน ทาวน์ลูตัน ทาวน์ VS อาร์ฮุส  เอจีเอฟอาร์ฮุส เอจีเอฟ (N)
VS
1 - 1
1 - 2
18:00
 
โคลดิ้งโคลดิ้ง VS ฮวิโดฟ  ไอเอฟฮวิโดฟ ไอเอฟ
VS
? - ?
? - ?
18:00
FT
เอสเบิร์กเอสเบิร์ก VS เฟรเดอริเซียเฟรเดอริเซีย
VS
1 - 0
2 - 2
18:00
FT
คาร์ดิฟฟ์ซิตี้คาร์ดิฟฟ์ซิตี้  -0.5  คอร์ไทรจ์คอร์ไทรจ์ (N)
 -0.5 
1 - 1
3 - 1
18:00
FT
Moyola ParkMoyola Park VS โคเลอไรน์โคเลอไรน์
VS
0 - 1
1 - 3
18:00
FT
แฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟแฮร์ธ่า เซเลนดอร์ฟ VS SC StaakenSC Staaken
VS
0 - 1
2 - 2
18:00
FT
วีเอฟซี พลูเอนวีเอฟซี พลูเอน VS เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์เอสพีวีจีจี เบย์เริดส์
VS
0 - 2
0 - 4
18:00
FT
ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน)ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ (เยาวชน) VS แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)แวร์เดอร์ เบรเมน(เยาวชน)
VS
1 - 1
1 - 1
18:00
FT
ทาทาบันย่าทาทาบันย่า VS ดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอีดูน่า อัสซ์ฟอล์ท ทีวีเอสอี
VS
1 - 0
1 - 1
18:00
FT
AFC SudburyAFC Sudbury VS Felixstowe   Walton UnitedFelixstowe Walton United 1
VS
0 - 0
0 - 0
18:00
FT
1 สตาเบ็คสตาเบ็ค  -0  ซองน์ดาลซองน์ดาล 2
 -0 
1 - 1
3 - 3
18:00
FT
บรอนด์บี้ ไอเอฟบรอนด์บี้ ไอเอฟ  -0  รอแยล อันท์เวิร์พรอแยล อันท์เวิร์พ (N)
 -0 
0 - 0
0 - 0
18:00
FT
โคลวิลล์ ทาวน์โคลวิลล์ ทาวน์ VS นูเนียตัน โบโรห์นูเนียตัน โบโรห์
VS
0 - 1
0 - 3
18:00
FT
โดเวอร์ แอทเตลิกโดเวอร์ แอทเตลิก VS  Ramsgate 1
VS
3 - 1
5 - 1
18:00
FT
ฮันโนเวอร์ 96ฮันโนเวอร์ 96 VS วีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ควีเอฟเอล ออสนาบรุ๊ค
VS
0 - 1
4 - 2
18:00
FT
แบล็คเบิร์น โรเวอร์สแบล็คเบิร์น โรเวอร์ส VS ทรานเมียร์ โรเวอร์ทรานเมียร์ โรเวอร์
VS
3 - 0
8 - 2
18:00
FT
ไฮเดอร์ เอสวีไฮเดอร์ เอสวี VS เนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวีเนียนดอร์เฟอร์ ทีเอสวี
VS
1 - 0
4 - 0
18:00
FT
วิตอเรีย กิมาไรส์วิตอเรีย กิมาไรส์ VS มิดเดิลสโบรห์มิดเดิลสโบรห์
VS
0 - 0
2 - 0
18:30
FT
เซาธ์ ชีลดส์ เอฟซีเซาธ์ ชีลดส์ เอฟซี VS ซันเดอร์แลนด์ซันเดอร์แลนด์
VS
0 - 5
0 - 5
18:30
FT
ยอร์ค ซิตี้ยอร์ค ซิตี้  -0.75  เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ดเชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
 -0.75 
1 - 1
1 - 2
18:30
FT
อัลบอร์กอัลบอร์ก VS วีบรอกวีบรอก
VS
1 - 2
1 - 4
18:30
FT
น็อตต์สเคาน์ตี้น็อตต์สเคาน์ตี้ VS วีคอมบ์ วันเดอเรอร์สวีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
VS
0 - 0
1 - 0
18:30
FT
12 บีเค เฟรมบีเค เฟรม VS บีเค  อวาลต้าบีเค อวาลต้า 2
VS
2 - 0
3 - 0
18:30
FT
1 เอฟซี กีสเซินเอฟซี กีสเซิน  -1  ซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ดซีเก้นสปอร์ตฟรอยน์ด 1
 -1 
0 - 0
0 - 1
18:30
FT
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซลเอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
VS
0 - 3
0 - 7
18:30
FT
BW Hohen Neuendorf  VS ลิทช์เท่นเบิร์ค 47ลิทช์เท่นเบิร์ค 47
VS
0 - 0
0 - 1
18:40
FT
2 อเบอรี่สวิธทาวน์อเบอรี่สวิธทาวน์ VS แอลลาเนลีแอลลาเนลี 2
VS
0 - 1
0 - 1
19:00
FT
2 ชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซีชไวน์เฟิร์ท 05 เอฟซี  -0.25  SG Barockstadt
 -0.25 
0 - 1
1 - 1
19:00
FT
ซโวลเล่ (ญ)ซโวลเล่  (ญ) VS เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้  (ญ)เอฟซี ทเวนเต้ เอ็นส์เชเด้ (ญ) (N)
VS
0 - 1
1 - 2
19:00
FT
3 เฮลซิงบอร์กเฮลซิงบอร์ก VS เฮอฟอล์จ โคเก้เฮอฟอล์จ โคเก้ 1
VS
0 - 0
2 - 0
19:00
FT
เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่เฮราเคิ่ลส์ อัลมีโร่  -0  เอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอชเอฟซีวี เด็นเดอร์ อีเอช (N)
 -0 
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
เนิร์นแบร์ก(เยาวชน)เนิร์นแบร์ก(เยาวชน) VS ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(Am)
VS
2 - 1
5 - 1
19:00
FT
เดอ กราฟสคัปเดอ กราฟสคัป VS เอสวีโรดิงเฮาว์เซ่นเอสวีโรดิงเฮาว์เซ่น
VS
1 - 1
4 - 2
19:00
FT
เชสแฮม ยูไนเต็ดเชสแฮม ยูไนเต็ด VS วีลด์สโตน เอฟซีวีลด์สโตน เอฟซี
VS
0 - 0
1 - 0
19:00
FT
Bocholt FCBocholt FC VS DJK Teutonia St.TonisDJK Teutonia St.Tonis
VS
2 - 0
3 - 0
19:00
FT
1 TSV Schwaben AugsburgTSV Schwaben Augsburg VS เอาก์สบวร์กเอาก์สบวร์ก 1
VS
0 - 1
0 - 3
19:00
FT
วาดุซวาดุซ  -0.75  เซนต์ กัลเลนเซนต์ กัลเลน
 -0.75 
0 - 0
0 - 1
19:00
FT
เอซี ฮอร์เซ่นส์เอซี  ฮอร์เซ่นส์  -0.5  พีอีซี ซโวลล์พีอีซี ซโวลล์ (N)
 -0.5 
2 - 1
2 - 1
19:00
FT
Civil Service Strollers FCCivil Service Strollers FC VS ไคลด์ไคลด์
VS
1 - 0
2 - 5
19:00
FT
วิคตอเรีย โคโลญจน์วิคตอเรีย โคโลญจน์ VS เคเอเอส ยูเปนเคเอเอส ยูเปน
VS
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
จิลลิ่งแฮมจิลลิ่งแฮม  -0.75  มิลล์วอลล์มิลล์วอลล์
 -0.75 
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัมสปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม  -0.5  เอดีโอ เดน ฮากเอดีโอ เดน ฮาก
 -0.5 
1 - 1
1 - 1
19:00
FT
อาแซด อัลค์มาร์อาแซด อัลค์มาร์  -1.25  เอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวีเอ็กเซลซิเออร์ เอสบีวี
 -1.25 
4 - 0
8 - 0
19:00
FT
วีเอฟบีเออร์บัควีเอฟบีเออร์บัค VS แซดเอฟซี  มูเซลวิทซ์แซดเอฟซี มูเซลวิทซ์
VS
0 - 1
0 - 5
19:00
FT
1 วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต 2วีเอฟบี สตุ๊ตการ์ต  2  -0.5  ซาบรุคเค่นซาบรุคเค่น (N)
 -0.5 
1 - 1
1 - 2
19:00
FT
ไฟร์เบิร์ก เอฟซี  VS บาลินเกอร์บาลินเกอร์
VS
0 - 1
0 - 4
19:00
FT
เอฟซี 08 โฮมบวร์กเอฟซี 08 โฮมบวร์ก VS วิคตอเรีย โรสพอร์ทวิคตอเรีย โรสพอร์ท
VS
4 - 0
4 - 0
19:00
FT
4 บอนเนอร์บอนเนอร์  -1.25  เอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์กเอ็มเอสเฟาดุ๊ยส์บวร์ก 1
 -1.25 
0 - 1
1 - 1
19:00
FT
1 เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน)เอฟเอสเฟาไมนซ์ 05(เยาวชน) VS เวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์สเวิร์ซบูร์ก คิกเกอร์ส 1
VS
0 - 3
1 - 3
19:00
FT
Goppinger SVGoppinger SV VS SpVgg AnsbachSpVgg Ansbach
VS
3 - 0
5 - 1
19:00
FT
เบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม เอฟซีเบอร์ลิเนอร์ ไดนาโม  เอฟซี VS ฮันซ่า รอสต๊อค 2ฮันซ่า รอสต๊อค 2
VS
1 - 0
3 - 1
19:00
FT
อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน)อาแซด อัลค์มาร์ (เยาวชน) VS โคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซีโคนินคลิชเค่อ เอชเอฟซี 1
VS
2 - 1
2 - 1
19:00
FT
บาเยิร์น อัลเซนัวบาเยิร์น อัลเซนัว VS เอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ตเอฟเอสเฟาแฟร้งค์เฟิร์ต
VS
0 - 0
0 - 2
19:00
FT
Hanley Town VS เร็กซ์แฮมเร็กซ์แฮม
VS
0 - 1
1 - 5
19:00
FT
เอฟซี มอนไฮม์เอฟซี มอนไฮม์ VS โคโลญจน์  (เยาวชน)โคโลญจน์ (เยาวชน)
VS
0 - 0
1 - 1 *PEN 4-6
19:00
FT
Phonix LubeckPhonix Lubeck VS Greifswalder FC
VS
0 - 1
1 - 1
19:00
FT
คิกเกอร์ออฟเฟ่นบัคคิกเกอร์ออฟเฟ่นบัค  -2.5  โคโลญจน์โคโลญจน์ (N)
 -2.5 
1 - 1
1 - 3
19:00
FT
2 TSV KornburgTSV Kornburg VS ทีเอสเฟา เรน แอม เลชทีเอสเฟา เรน แอม เลช 1
VS
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
วินเทอร์ตัน เรนเจอร์  VS สคันธอร์ป ยูไนเต็ดสคันธอร์ป ยูไนเต็ด
VS
0 - 1
0 - 1
19:00
FT
พีเอโอเค ซาโลนิก้าพีเอโอเค ซาโลนิก้า VS แซงต์ กิลลุสแซงต์ กิลลุส (N)
VS
1 - 0
1 - 2
19:00
FT
โคลอส โคซาลิฟก้าโคลอส โคซาลิฟก้า VS  FC Victoria Mykolaivka
VS
0 - 0
0 - 0
19:00
FT
1 เอสเอฟ บาอัมเบิร์กเอสเอฟ บาอัมเบิร์ก VS  SG Unterrath 1
VS
2 - 0
2 - 0
19:00
FT
แคนเวย์ ไอซ์แลนด์แคนเวย์ ไอซ์แลนด์ VS บิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ดบิช็อปส์ สตอร์ทฟอร์ด
VS
0 - 0
1 - 0
19:00
FT
Warta SieradzWarta Sieradz VS KS Polonia Sroda WlkpKS Polonia Sroda Wlkp
VS
1 - 3
1 - 6
19:00
FT
เฟเวอร์ชาม ทาวน์  VS Sepei Unite
VS
2 - 0
4 - 1
19:00
FT
2 ไอเค ออเดวอร์ดไอเค ออเดวอร์ด VS ออร์ไกร์ทออร์ไกร์ท 1
VS
1 - 0
4 - 1
19:00
FT
Undy AthleticUndy Athletic VS นิวพอร์ต เคาน์ตี้นิวพอร์ต เคาน์ตี้
VS
0 - 1
1 - 4
19:00
FT
ซีดี ทอนเดลาซีดี ทอนเดลา VS ลูซิเทเนียลูซิเทเนีย
VS
0 - 0
0 - 1
19:00
FT
อมาดอร่าอมาดอร่า VS สปอร์ติ้ง ลิสบอน บีสปอร์ติ้ง ลิสบอน บี
VS
0 - 0
3 - 0
19:00
FT
กิล วิเซนเต้กิล วิเซนเต้ VS Gil Vicente U23Gil Vicente U23
VS
0 - 0
3 - 0
19:00
FT
เบาวิสต้า เอฟซีเบาวิสต้า เอฟซี VS TirsenseTirsense
VS
1 - 0
3 - 0
19:00
FT
พีเอฟซี เนซีบาร์พีเอฟซี เนซีบาร์ VS เอฟซี โซโสโพลเอฟซี โซโสโพล
VS
0 - 0
2 - 0
19:00
FT
FK Levski KrumovgradFK Levski Krumovgrad VS  สปาร์ตัก พลอฟดิฟ (N)
VS
0 - 0
4 - 1
19:00
FT
มาริติโม่มาริติโม่ VS Farense U23Farense U23 (N)
VS
0 - 0
2 - 0
19:30
FT
อาร์เคซี วาลไวก์อาร์เคซี วาลไวก์  -0  อุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวนอุด-เฮเวอร์ลี ลิวเวน (N)
 -0 
2 - 0
2 - 4
19:30
FT
1 เอ็มเอฟเค คาร์วีน่าเอ็มเอฟเค  คาร์วีน่า  -0.5  เอ็มเอฟเค สกาลิก้าเอ็มเอฟเค สกาลิก้า (N) 1
 -0.5 
2 - 0
2 - 0
19:30
FT
ฮันซ่า รอสต๊อคฮันซ่า รอสต๊อค VS แรนเดอร์สแรนเดอร์ส
VS
1 - 1
1 - 3
19:30
FT
DurenDuren VS FC Wiltz 71FC Wiltz 71
VS
2 - 0
3 - 2
19:30
FT
ชาเลอร์รัวชาเลอร์รัว VS ซูลเต้ วาเรเกมซูลเต้ วาเรเกม
VS
1 - 0
2 - 0
19:30
FT
4 La LouviereLa Louviere  -0.25  บูโลญจน์บูโลญจน์ 3
 -0.25 
1 - 1
3 - 2
19:30
FT
ดอร์เดรชท์ดอร์เดรชท์ VS วิลเลม 2วิลเลม 2
VS
0 - 2
4 - 4
19:30
FT
ลูชี่ ยูไนเต็ด  VS ฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ดฟอร์มาร์ทีน ยูไนเต็ด
VS
1 - 0
1 - 0
19:30
FT
สตวร์มกราซสตวร์มกราซ VS มิดทิลแลนด์มิดทิลแลนด์ (N)
VS
1 - 0
3 - 1
20:00
FT
พอร์ทมาด็อกพอร์ทมาด็อก VS ฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ดฟลินท์ ทาวน์ ยูไนเต็ด
VS
0 - 5
1 - 7
20:00
FT
เซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติกเซนต์ แพตทริคส์ แอธเลติก VS บัลเล่เมน่า ยูไนเต็ดบัลเล่เมน่า ยูไนเต็ด
VS
0 - 0
1 - 0
20:00
FT
ไอน์ทรัค เทรียร์ไอน์ทรัค เทรียร์ VS อเลมานเนีย อาเค่นอเลมานเนีย อาเค่น
VS
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
มอสลีย์เอเอฟซีมอสลีย์เอเอฟซี  -1.5  ฮาลิแฟกซ์ ทาว์นฮาลิแฟกซ์ ทาว์น
 -1.5 
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
โกรนิงเก้นโกรนิงเก้น  -2  ร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธร็อต-ไวส์ส เออร์เฟือร์ธ (N)
 -2 
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
ซวิคเกาซวิคเกา  -2  แฮร์ธ่า เบอร์ลินแฮร์ธ่า เบอร์ลิน
 -2 
0 - 4
1 - 6
20:00
 
Glebe North  VS เกล็นนาโวน ลูร์กันเกล็นนาโวน ลูร์กัน
VS
? - ?
? - ?
20:00
FT
ยัง บอยส์ยัง บอยส์  -1.5  อารัวอารัว
 -1.5 
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
ลูเซิร์นลูเซิร์น  -0.75  สตุ๊ตการ์ตสตุ๊ตการ์ต 2
 -0.75 
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
Cleethorpes TownCleethorpes Town VS กริมสบี้ ทาวน์กริมสบี้ ทาวน์
VS
0 - 1
0 - 2
20:00
FT
อาร์มาก์ ซิตี้อาร์มาก์ ซิตี้ VS ดันแกนน่อน สวิฟท์สดันแกนน่อน สวิฟท์ส
VS
1 - 2
1 - 3
20:00
FT
วีเอสจี อัลท์ไลนิควีเอสจี อัลท์ไลนิค VS ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)ฮันโนเวอร์ 96 (สมัครเล่น)
VS
1 - 0
2 - 1
20:00
FT
ทีเอสวี ฮาร์ทเบิร์กทีเอสวี  ฮาร์ทเบิร์ก  -0.25  สปาร์ตัค เตอร์นาว่าสปาร์ตัค เตอร์นาว่า (N) 1
 -0.25 
0 - 0
1 - 1
20:00
FT
อาเมียงส์อาเมียงส์  -1.25  เอฟซี แซมบีเอฟซี แซมบี
 -1.25 
0 - 1
0 - 1
20:00
FT
เอฟเอสวี ฮอลลินบักเอฟเอสวี ฮอลลินบัก VS SGV ไฟร์เบิร์กSGV ไฟร์เบิร์ก
VS
2 - 0
3 - 1
20:00
FT
ไอทรัค แบมเบิร์กไอทรัค แบมเบิร์ก VS บีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิกบีเอสจี เชอเมีย ไลพ์ซิก
VS
1 - 2
1 - 4
20:00
FT
1 เอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิคเอสเฟา เติร์กกูคู อตาสปอร์ มิวนิค  -1.25  SC ImstSC Imst 11
 -1.25 
1 - 0
2 - 0
20:00
FT
เคชเคเมติ ทีอีเคชเคเมติ ทีอี VS เบเก้ซัคซาบาเบเก้ซัคซาบา
VS
0 - 1
1 - 1
20:00
FT
เวสต์ บรอมมิช อัลเบียนเวสต์ บรอมมิช อัลเบียน VS โบลตัน วอนเดอเรอส์โบลตัน วอนเดอเรอส์
VS
0 - 0
1 - 2
20:00
FT
ทีเอสเฟา อับสแตดท์ทีเอสเฟา อับสแตดท์ VS โคบูร์กโคบูร์ก
VS
4 - 0
5 - 1
20:00
FT
TuS Blau-Weiss Lohne VS ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์ไอน์ทรัค บราวน์ชไวก์
VS
0 - 1
1 - 3
20:00
FT
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อกจาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก VS สปายริส เคานาสสปายริส เคานาส
VS
1 - 0
2 - 0
20:00
FT
บาเซิ่ลบาเซิ่ล VS เอสเอสวีอูล์ม 1846เอสเอสวีอูล์ม 1846
VS
1 - 0
1 - 1
20:00
FT
แอคคริงตัน สแตนลี่ย์แอคคริงตัน สแตนลี่ย์ VS วีแกน แอธเลติกวีแกน แอธเลติก
VS
0 - 1
1 - 4
20:00
FT
ดินาโม เดรสเดนดินาโม เดรสเดน VS บีเอฟซี วิคตอเรีย  1889บีเอฟซี วิคตอเรีย 1889 (N) 2
VS
1 - 1
2 - 1
20:00
FT
บังกอร์บังกอร์ VS ลินฟีลด์ เอฟซีลินฟีลด์ เอฟซี
VS
0 - 4
1 - 4
20:00
FT
1 เรติงเกน เอสวีเรติงเกน  เอสวี VS  SG Finnentrop/Bamenohl 1
VS
2 - 0
2 - 1
20:00
FT
Sporting Hasselt  VS Club Brugge(U23)
VS
2 - 0
3 - 1
20:00
FT
1 เบามิต ยาโบลเนคเบามิต ยาโบลเนค  -1.5  สปาร์ตาปราก 2สปาร์ตาปราก 2 1
 -1.5 
3 - 0
4 - 1
20:00
FT
อัคชินเล็คทัลบอต  VS Tranent Juniors 2
VS
1 - 0
2 - 0
20:00
FT
1 โปโลเนีย ไบตอมโปโลเนีย ไบตอม VS LKS Goczalkowice Zdroj 1
VS
0 - 0
4 - 0
20:00
FT
เอสซี ไฟร์บวร์ก (ญ)เอสซี  ไฟร์บวร์ก  (ญ) VS ยัง บอยส์  (ญ)ยัง บอยส์ (ญ) (N)
VS
1 - 0
3 - 1
20:00
FT
Melksham Town  VS ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์สฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
VS
0 - 2
0 - 2
20:00
FT
แลนแคสเตอร์ ซิตี้แลนแคสเตอร์ ซิตี้ VS อัลทริงแคมอัลทริงแคม
VS
1 - 1
1 - 1
20:00
FT
อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน)อัลเมียร์ ซิตี้ (เยาวชน) VS ฮาเคเมส บอยส์ฮาเคเมส บอยส์
VS
1 - 0
1 - 0
20:00
FT
สปาเคนเบิร์กสปาเคนเบิร์ก VS สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม (เยาวชน)
VS
1 - 0
3 - 0
20:00
FT
โซลอคซาร์โซลอคซาร์ VS Putnok VsePutnok Vse
VS
0 - 0
0 - 0
20:00
FT
Riga FC IIRiga FC II VS อาริส ลิมาสซอลอาริส ลิมาสซอล
VS
0 - 2
1 - 5
20:10
FT
แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ)แอร์เบ ไลป์ซิก(ญ) VS Slask Wroclaw (w)Slask Wroclaw (w)
VS
2 - 0
2 - 0
20:10
FT
1 รุกห์ วินนีกี้รุกห์ วินนีกี้  -0.5  แซดเอ็นเคโอซีเยคแซดเอ็นเคโอซีเยค 1
 -0.5 
0 - 2
1 - 3
20:30
FT
เอฟเค กราฟฟิน วลาซิมเอฟเค  กราฟฟิน วลาซิม VS เอสเค ซาปี้เอสเค ซาปี้ (N)
VS
1 - 1
1 - 1
20:30
FT
2 คราโคเวีย คราคอฟคราโคเวีย คราคอฟ  -0  ซิกม่า โอโลมุชซิกม่า โอโลมุช 4
 -0 
0 - 1
0 - 1
20:30
FT
ซังค์ เพาลีซังค์ เพาลี VS เบรเมอร์ เอสวีเบรเมอร์ เอสวี (N)
VS
1 - 1
3 - 1
20:30
FT
2 เนิร์นแบร์กเนิร์นแบร์ก VS ทีเอสวี 1860 มิวนิคทีเอสวี 1860 มิวนิค (N)
VS
0 - 1
1 - 1
20:30
FT
อัมมันฟอร์ดอัมมันฟอร์ด VS คาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทนคาร์ดิฟ เมโทรโพลิแทน
VS
1 - 0
1 - 0
20:30
FT
Trefelin BGC  VS ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ฮาเวอร์ฟอร์ดเวสต์เคาน์ตี้ (N)
VS
0 - 2
0 - 2
20:30
FT
1 บัคลี่ย์ ทาวน์บัคลี่ย์ ทาวน์ VS นิวทาวน์ เอเอฟซีนิวทาวน์ เอเอฟซี 2
VS
1 - 0
1 - 1
20:30
FT
ซาเกลบี้ ลูบินซาเกลบี้ ลูบิน VS จีเคเอส  คาโตวีตเซจีเคเอส คาโตวีตเซ
VS
0 - 0
1 - 1
20:30
FT
แบรี่ ทาวน์ เอเอฟซีแบรี่ ทาวน์ เอเอฟซี VS เยท ทาวน์เยท ทาวน์
VS
0 - 0
1 - 0
20:30
FT
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้ (ยู 21)คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้  (ยู 21) VS พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์พอตเตอร์ บาร์ ทาวน์
VS
0 - 0
3 - 5
21:00
FT
MSK PuchovMSK Puchov VS เบอโน่เบอโน่
VS
3 - 0
4 - 0
21:00
FT
เมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟเมตาลิสต์ 1925 คาร์คิฟ VS Ahrobiznes TSK RomnyAhrobiznes TSK Romny
VS
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
บลายท์ สปราตันส์บลายท์ สปราตันส์ VS  นิวคาสเซิ่ล เบนฟิลด์
VS
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
1 ซังค์ พอลเท่นซังค์ พอลเท่น  -0  อูจเปสต์อูจเปสต์ 2
 -0 
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์กเร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก  -0.25  สปาร์ตาปรากสปาร์ตาปราก
 -0.25 
2 - 1
2 - 2
21:00
FT
2 อาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัมอาแจกซ์ อัมสเตอร์ดัม  -0.5  กลาสโกว์ เรนเจอร์สกลาสโกว์ เรนเจอร์ส (N) 3
 -0.5 
2 - 1
2 - 1
21:00
FT
1 เอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดนเอฟซี พินซ์เกา ซาฟเฟลเดน VS เอสวี  โกรดิกเอสวี โกรดิก
VS
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
2 ฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซีฮาร์ท ออฟ มิดโลเธียน เอฟซี  -0.5  เลย์ตัน โอเรียนท์เลย์ตัน โอเรียนท์ 1
 -0.5 
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
สตีฟเนจ โบโรห์สตีฟเนจ โบโรห์  -0.25  วัดฟอร์ดวัดฟอร์ด
 -0.25 
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
ฮาโรเกต ทาวน์ฮาโรเกต ทาวน์  -1  ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์ฮัดเดอร์ฟิลด์ ทาวน์
 -1 
2 - 2
2 - 3
21:00
FT
เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์เอฟซี ยูไนเต็ด ออฟ แมนเชสเตอร์  -1.5  บาร์โรว์บาร์โรว์
 -1.5 
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
เอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ชเอเอฟซี ฮอร์นเชิร์ช  -0.75  บรอมลีย์บรอมลีย์
 -0.75 
1 - 0
1 - 5
21:00
FT
แวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซีแวริงตัน ทาวน์ เอเอฟซี  -0.5  โรชเดลโรชเดล
 -0.5 
3 - 0
3 - 0
21:00
FT
วิตตัน อัลเบียนวิตตัน อัลเบียน VS แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์แรดคลิฟฟ์ โบโร่ห์
VS
1 - 0
1 - 3
21:00
FT
แวร์ เอฟซีแวร์ เอฟซี VS รอยสตัน ทาวน์รอยสตัน ทาวน์
VS
1 - 2
2 - 3
21:00
FT
2 ไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ตไมค์เคิลโอเวอร์สปอร์ต VS เบลเปอร์ทาวน์เบลเปอร์ทาวน์
VS
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
ทอนบริดจ์ แองเจิลทอนบริดจ์ แองเจิล VS แชแทม ทาวน์แชแทม ทาวน์
VS
1 - 1
1 - 3
21:00
FT
ลีค ทาวน์   -0.5  บักซ์ตัน เอฟซีบักซ์ตัน เอฟซี
 -0.5 
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
Maldon Tiptree FC  VS โคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ดโคลเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
VS
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
เวิร์คคิงตันเวิร์คคิงตัน  -2.25  คาร์ไลล์ยูไนเต็ดคาร์ไลล์ยูไนเต็ด
 -2.25 
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
ดาร์มสตัดท์ดาร์มสตัดท์ VS Swift HesperangeSwift Hesperange 2
VS
3 - 0
5 - 1
21:00
FT
เลช พอซนานเลช พอซนาน  -0.75  เทปลิเซ่เทปลิเซ่ 1
 -0.75 
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยนเอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน  -0.5  โคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอีโคซาร์มิสเลนี่ย์ เอสอี (N)
 -0.5 
0 - 0
0 - 2
21:00
FT
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้นเอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น  -0.5  สตองดาร์ด ลีแอชสตองดาร์ด ลีแอช
 -0.5 
1 - 1
1 - 2
21:00
FT
นิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซีนิวคาสเซิ่ลซิตี้ เอฟซี VS ครูว์ อเล็กซานดร้าครูว์ อเล็กซานดร้า
VS
0 - 0
0 - 5
21:00
FT
3 เอสซี พาเดอร์บอร์น 07เอสซี พาเดอร์บอร์น 07  -0.5  เบอร์มิงแฮม ซิตี้เบอร์มิงแฮม ซิตี้ (N) 2
 -0.5 
2 - 0
5 - 0
21:00
FT
นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์นอร์ทแธมป์ตัน ทาวน์  -0.5  นอริช ซิตี้นอริช ซิตี้
 -0.5 
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
โอลด์แฮม แอทเลติกโอลด์แฮม แอทเลติก  -0.75  สต็อคพอร์ท เคาน์ตีสต็อคพอร์ท เคาน์ตี 1
 -0.75 
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์ฟาร์นโบโรห์ ทาวน์  -0.5  ซัตตั้น ยูไนเต็ดซัตตั้น ยูไนเต็ด
 -0.5 
2 - 1
3 - 1
21:00
FT
แบล็คเลย์ ทาวน์แบล็คเลย์ ทาวน์  -0.75  ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์ชรูว์สบิวรี่ ทาวน์
 -0.75 
0 - 0
1 - 1
21:00
FT
อเวเลย์อเวเลย์  -0.25  บิลเลอร์เคย์ ทาวน์บิลเลอร์เคย์ ทาวน์
 -0.25 
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
แอชฟอร์ด ทาวน์แอชฟอร์ด ทาวน์ VS แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์แฮมตัน ลิชมอนด์ โบโรห์
VS
3 - 2
5 - 2
21:00
FT
ชิเชสเตอร์ ซิตี้ชิเชสเตอร์ ซิตี้  -1.75  วอร์ทติ้งวอร์ทติ้ง 1
 -1.75 
0 - 0
1 - 2
21:00
FT
บาธ ซิตี้บาธ ซิตี้  -1  บริสตอล โรเวอร์สบริสตอล โรเวอร์ส 3
 -1 
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
Boldmere St MichaelsBoldmere St Michaels VS รูเชล โอลิมปิครูเชล โอลิมปิค
VS
3 - 0
3 - 1
21:00
FT
อีสต์บอร์น โบโรห์อีสต์บอร์น โบโรห์ VS Hashtag UnitedHashtag United 1
VS
1 - 0
1 - 1
21:00
FT
แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์แม็คเคิ่ลสฟิลด์ ทาวน์ VS แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส (ยู 21)
VS
0 - 0
2 - 0
21:00
FT
บานิค ออสตราว่าบานิค ออสตราว่า  -1  ดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคาดูกลา บานส์ก้า ไบส์ทริคา (N) 1
 -1 
2 - 1
3 - 1
21:00
FT
2 โปกอน เซซินโปกอน เซซิน  -1.25  โกต์วิคา โคล็อร์บเช็กโกต์วิคา โคล็อร์บเช็ก 1
 -1.25 
3 - 0
3 - 0
21:00
FT
เฮอรินจี โบโรห์เฮอรินจี โบโรห์ VS CheshuntCheshunt
VS
0 - 1
2 - 3
21:00
FT
1 เชสเตอร์ฟิลด์เชสเตอร์ฟิลด์  -1  น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์น็อตติ้งแฮม ฟอเรสต์
 -1 
0 - 0
0 - 3
21:00
FT
โก อเฮด อีเกิ้ลส์โก อเฮด อีเกิ้ลส์ VS เคเอเอ เกนท์เคเอเอ เกนท์ (N)
VS
-
p - p
21:00
FT
1 เอ็มเอสเค ซิลิน่าเอ็มเอสเค  ซิลิน่า  -2.25  สลาเวีย ปรากสลาเวีย ปราก (N)
 -2.25 
0 - 0
1 - 5
21:00
FT
1 เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่นเอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น  -1.25  อัล เรย์ยานอัล เรย์ยาน 5
 -1.25 
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
อัลเฟรตัน ทาวน์อัลเฟรตัน ทาวน์  -1.25  บาร์นสลีย์บาร์นสลีย์
 -1.25 
1 - 1
1 - 3
21:00
FT
FC AlsterbruderFC Alsterbruder VS ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ทไอน์ทรัค นอร์เดอร์สเต็ท
VS
-
d - d
21:00
FT
เลเธอร์เฮดเลเธอร์เฮด VS ดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซีดอร์กกิ้ง วันเดอเรอส์เอฟซี
VS
0 - 2
1 - 4
21:00
FT
ฟรอเม ทาวน์ฟรอเม ทาวน์ VS เยโอวิล ทาวน์เยโอวิล ทาวน์
VS
0 - 4
1 - 5
21:00
FT
กรีท วอคเคอริ่ง โรเวอส์  VS เซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ดเซาธ์เอนด์ ยูไนเต็ด
VS
0 - 2
0 - 5
21:00
FT
ฮอร์สแฮมฮอร์สแฮม VS วอคกิ้งวอคกิ้ง
VS
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
วิมบอร์น ทาวน์วิมบอร์น ทาวน์ VS อีสต์ไลก์อีสต์ไลก์
VS
2 - 2
2 - 4
21:00
FT
ดัลลิช แฮมเลตดัลลิช แฮมเลต VS ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์ดาเก้นแฮม เรดบริดจ์
VS
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
Fleet Town  VS อัลเดอร์ช็อต ทาวน์อัลเดอร์ช็อต ทาวน์
VS
1 - 3
1 - 5
21:00
FT
ฮาเลโซเวนทาวน์ฮาเลโซเวนทาวน์ VS แทมเวิร์ธแทมเวิร์ธ
VS
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
BinfieldBinfield VS ไมเด็นเฮด ยูไนเต็ดไมเด็นเฮด ยูไนเต็ด
VS
0 - 2
0 - 7
21:00
FT
อัลเวเชิร์ชอัลเวเชิร์ช VS วอลซอลล์วอลซอลล์
VS
0 - 1
0 - 3
21:00
FT
Spalding UnitedSpalding United VS บอสตัน ยูไนเต็ดบอสตัน ยูไนเต็ด
VS
1 - 0
2 - 1
21:00
FT
เซนต์ เมียร์เรนเซนต์ เมียร์เรน VS ฟลีตวู้ด ทาวน์ฟลีตวู้ด ทาวน์
VS
0 - 1
2 - 2
21:00
FT
Longridge Town FC  VS มอร์แคมบ์มอร์แคมบ์
VS
0 - 0
0 - 1
21:00
FT
เวสต์ โอ๊คแลนด์ ทาวน์  VS ฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ดฮาร์เทิลพูล ยูไนเต็ด
VS
0 - 2
0 - 3
21:00
FT
เอฟเค คิมกี้เอฟเค คิมกี้ VS ครีลย่า โซเวียตอฟครีลย่า โซเวียตอฟ
VS
1 - 1
2 - 2
21:00
FT
กุยเซลีย์กุยเซลีย์ VS แบรดฟอร์ด ซิตี้แบรดฟอร์ด ซิตี้
VS
2 - 0
2 - 1
21:00
FT
วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์วอกซ์ฮอลล์ มอเตอร์ VS มาร์รีนมาร์รีน
VS
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
Anstey Nomads  VS แสตมฟอร์ด เอเอฟซีแสตมฟอร์ด เอเอฟซี
VS
-
d - d
21:00
FT
Haywards Heath Town  VS เลเวสเลเวส
VS
1 - 0
1 - 0
21:00
FT
เบอร์วิค เรนเจอร์สเบอร์วิค เรนเจอร์ส VS  Haddington Athletic
VS
4 - 2
5 - 3
21:00
FT
บิชอป โอ๊คแลนด์บิชอป โอ๊คแลนด์ VS ดาร์ลิงตันดาร์ลิงตัน
VS
0 - 0
0 - 5
21:00
FT
บอร์แฮม วู๊ดบอร์แฮม วู๊ด VS อาร์เซน่อล  (ยู 21)อาร์เซน่อล (ยู 21)
VS
1 - 3
2 - 4
21:00
FT
ซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซีซิตี้ ออฟ ลิเวอร์พูล เอฟซี VS  Bangor 1876 (N)
VS
0 - 1
0 - 2
21:00
FT
Colney HeathColney Heath VS คลิททีโรคลิททีโร
VS
1 - 1
2 - 3
21:00
FT
Consett AFC VS สเปนนีมูร์ ทาวน์สเปนนีมูร์ ทาวน์
VS
0 - 3
0 - 5
21:00
FT
คาวเดนบีทคาวเดนบีท VS  Dunbar United
VS
2 - 2
2 - 3
21:00
FT
Cumbernauld ColtsCumbernauld Colts VS เนิร์น เคาน์ตี้เนิร์น เคาน์ตี้
VS
2 - 2
3 - 2
21:00
FT
เดิร์กวิว เอฟซีเดิร์กวิว เอฟซี VS อินสติตูเต้ เอฟซีอินสติตูเต้ เอฟซี
VS
1 - 1
2 - 1
21:00
FT
Garforth Town AFC  VS  Parkgate
VS
0 - 0
3 - 0
21:00
FT
เกรย์ส แอธเลติกเกรย์ส  แอธเลติก VS โครินเธียน-แคชวลส์โครินเธียน-แคชวลส์
VS
2 - 0
3 - 1
21:00
FT
ฮิสตันฮิสตัน VS ฮิทชิน ทาวน์ฮิทชิน ทาวน์
VS
0 - 1
1 - 2
21:00
FT
เลมิงตันเลมิงตัน VS โคเวนทรี (ยู 21)โคเวนทรี (ยู 21)
VS
1 - 0
2 - 0
21:00
FT
มาร์เกตมาร์เกต VS คอนคอร์เดีย เรนเจอร์สคอนคอร์เดีย เรนเจอร์ส
VS
0 - 1
4 - 1
21:00
FT
สการ์โบโรห์สการ์โบโรห์ VS  Selby Town
VS
3 - 0
5 - 0
21:00
FT
เซเวนโนคส์ ทาวน์เซเวนโนคส์ ทาวน์ VS ดาร์ทฟอร์ดดาร์ทฟอร์ด
VS
-
d - d
21:00
FT
ซิทติ้งบอร์น  VS เวลลิ่ง ยูไนเต็ดเวลลิ่ง ยูไนเต็ด
VS
0 - 1
1 - 3
21:00
FT
เซ้าท์ปาร์ค  VS  Cray Valley Paper Mills
VS
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
วิสเบค ทาวน์  VS ปีเตอร์โบโรสปอร์ตปีเตอร์โบโรสปอร์ต
VS
-
d - d
21:00
FT
ลิมาวาดียูไนเต็ดลิมาวาดียูไนเต็ด VS โคเลอไรน์โคเลอไรน์
VS
1 - 3
1 - 4
21:00
FT
Hinckley Leicester Road VS โคลวิลล์ ทาวน์โคลวิลล์ ทาวน์
VS
-
d - d
21:00
FT
วินเกตส์ & ฟินเชลย์วินเกตส์ & ฟินเชลย์ VS ปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ดปีเตอร์โบโร่ ยูไนเต็ด
VS
0 - 0
0 - 0
21:00
FT
LKS Lodz IILKS Lodz II VS  โซกอล อเล็คแซนด์โรว์ ลอดซิกี้
VS
0 - 1
1 - 1
21:10
FT
3 ชาลเก้ 04ชาลเก้ 04  -0  ดินาโม เคียฟดินาโม เคียฟ (N) 3
 -0 
1 - 1
2 - 2
21:30
FT
เอนเฮียท รูดอลสตัดท์เอนเฮียท รูดอลสตัดท์ VS คาร์ล ไซส์ เยน่าคาร์ล ไซส์ เยน่า
VS
0 - 3
0 - 3
21:30
FT
ราปิด เวียนนาราปิด เวียนนา  -1  เดเบรเซน  วีเอสซีเดเบรเซน วีเอสซี (N)
 -1 
1 - 2
3 - 2
21:30
FT
โลโคโมทีฟ มอสโกโลโคโมทีฟ มอสโก VS รูบิน คาซานรูบิน คาซาน
VS
0 - 0
3 - 4
21:30
FT
เฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ดเฮเรฟอร์ด ยูไนเต็ด VS เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน  (ยู 21)เวสต์ บรอมมิช อัลเบียน (ยู 21)
VS
2 - 1
3 - 1
21:30
FT
เอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซลเอสวี ดรอชเทอร์เซ่น/แอสเซล VS TuS Blau-Weiss Lohne
VS
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
1 เนอชาแตล ซามักซ์เนอชาแตล ซามักซ์  -0.25  ลัวซานนี สปอร์ทลัวซานนี สปอร์ท 1
 -0.25 
0 - 1
0 - 3
22:00
FT
1 ไวสคอปไวสคอป VS Povazska BystricaPovazska Bystrica 1
VS
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
Bron RadomBron Radom VS สเตล สตาโลว่า โวล่าสเตล สตาโลว่า โวล่า
VS
0 - 2
0 - 3
22:00
FT
เอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ตเอสจี ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต  -0.75  เอฟซี โคเปอร์เอฟซี โคเปอร์ (N) 1
 -0.75 
1 - 1
1 - 1
22:00
FT
แก็งก็องแก็งก็อง  -0.5  เลอ ม็องส์เลอ ม็องส์ (N)
 -0.5 
1 - 1
1 - 2
22:00
FT
1 ยูเอสแอล ดันเคอร์ยูเอสแอล ดันเคอร์ VS FeigniesFeignies
VS
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
สโลวัคโก้สโลวัคโก้  -1.75  วิคตอเรีย ซิซคอฟวิคตอเรีย ซิซคอฟ
 -1.75 
4 - 1
4 - 1
22:00
FT
แอสโทเรีย วอลล์ดอร์ฟแอสโทเรีย  วอลล์ดอร์ฟ  -3.25  ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ทีเอสจี ฮอฟเฟนไฮม์ (N) 1
 -3.25 
0 - 2
1 - 7
22:00
FT
คัพเฟ่นเบิร์กคัพเฟ่นเบิร์ก  -1.25  กราเซอร์ เอเคกราเซอร์ เอเค (N) 1
 -1.25 
1 - 1
1 - 4
22:00
FT
1 อาร์ก้า กดิเนียอาร์ก้า กดิเนีย VS โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ 2
VS
0 - 1
2 - 2
22:00
FT
คาร์ลสรูห์ เอสซีคาร์ลสรูห์ เอสซี VS ริเยก้าริเยก้า (N)
VS
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
1 เฟาเอฟเบ ลูเบ็คเฟาเอฟเบ ลูเบ็ค  -2.5  ฮัมบูร์กฮัมบูร์ก
 -2.5 
2 - 0
2 - 5
22:00
FT
ทรัวส์ทรัวส์ VS  ยูเอ็นเอฟพี
VS
0 - 1
0 - 1
22:00
FT
เอฟซี ธูนเอฟซี ธูน VS โซโชซ์โซโชซ์
VS
1 - 0
2 - 1
22:00
FT
เกเมิร์ทเกเมิร์ท VS เฮลมอนด์ สปอร์ตเฮลมอนด์ สปอร์ต
VS
0 - 2
0 - 2
22:00
FT
ปิแอส กลิวิสปิแอส กลิวิส VS โคโรน่า คีลเซ่โคโรน่า คีลเซ่
VS
1 - 0
3 - 0
22:00
FT
วินเตอร์ทูร์วินเตอร์ทูร์ VS ออสเตรีย ลัสเตนัวออสเตรีย ลัสเตนัว
VS
0 - 0
1 - 0
22:00
FT
OudenaardeOudenaarde VS KMSK DeinzeKMSK Deinze
VS
0 - 2
0 - 3
22:00
FT
แร็งส์แร็งส์ VS เอฟซี เฟลอรี่ 91เอฟซี เฟลอรี่ 91 (N)
VS
0 - 0
2 - 0
22:00
FT
ลีลล์ลีลล์ VS เมเชเลนเมเชเลน (N)
VS
1 - 0
1 - 1
22:00
FT
RCO AgdeRCO Agde VS Vasas SC IIVasas SC II
VS
1 - 0
2 - 0
22:00
 
ดูเนเจวารอส พีเอเอสอีดูเนเจวารอส พีเอเอสอี VS  Tiszafoldvar VSE
VS
? - ?
? - ?
22:00
FT
Grand SaconnexGrand Saconnex VS Servette U21Servette U21
VS
2 - 0
2 - 1
22:00
FT
ไฮธ์ ทาวน์  VS  Lymington New Milton
VS
3 - 2
5 - 2
22:00
FT
จีวีวี ยูนิเทสจีวีวี  ยูนิเทส VS เอ็นเอซี เบรด้าเอ็นเอซี เบรด้า
VS
0 - 0
0 - 0
22:00
FT
1 บิสทริกาบิสทริกา VS เอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติเอสซีเอ็ม อาร์เจส ปีเตสติ
VS
0 - 2
0 - 3
22:20
FT
Rekord Bielsko Biala (w)Rekord Bielsko Biala (w) VS  Skra Czestochowa (w)
VS
2 - 0
4 - 0
22:30
FT
3 เอสซี เทลสตาร์เอสซี เทลสตาร์ VS ควิก บอยส์ควิก บอยส์ 3
VS
2 - 0
2 - 2
22:30
 
เบซิคตัส เจเคเบซิคตัส เจเค  -0  ดินาโม ซาเกร็บดินาโม ซาเกร็บ (N)
 -0 
? - ?
? - ?
22:30
FT
3 เรนดอร์ฟ อัลทัชเรนดอร์ฟ อัลทัช  -0  กราสฮ็อปเปอร์กราสฮ็อปเปอร์ 1
 -0 
0 - 0
1 - 0
22:30
FT
พาไนโทลิกอส อกรีนิออนพาไนโทลิกอส อกรีนิออน VS เลวาเดียกอสเลวาเดียกอส (N)
VS
0 - 1
0 - 2
22:30
FT
อินดิจาอินดิจา VS Semendrija 1924 (N)
VS
0 - 0
0 - 0
22:30
FT
FC Zagorets  VS  Levski Karlovo
VS
1 - 0
2 - 2
23:00
FT
2 โลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซาโลโกโมทีฟ กอร์น่า ออร์ยาโฮวิทซา VS ลิเท็กซ์ โลเวชลิเท็กซ์ โลเวช 3
VS
1 - 0
2 - 1
23:00
FT
เซอร์เวตต์เซอร์เวตต์  -1.5  Etoile CarougeEtoile Carouge (N)
 -1.5 
1 - 1
1 - 2
23:00
FT
2 ดูก้า ปรากซ์ดูก้า ปรากซ์  -1.25  สลาเวีย ปราก 2สลาเวีย ปราก 2
 -1.25 
1 - 1
2 - 1
23:00
FT
แซ็ง-มาโลแซ็ง-มาโล  -1.75  แรนส์แรนส์ (N)
 -1.75 
2 - 2
3 - 3
23:00
FT
เมียร์เซน  VS เอ็มวีวี มาสทริสช์เอ็มวีวี มาสทริสช์
VS
0 - 2
0 - 5
23:00
FT
StadlauStadlau VS เวียเนอร์ วิคตอเรียเวียเนอร์ วิคตอเรีย
VS
0 - 1
0 - 4
23:00
FT
ดอมซาเล่ดอมซาเล่  -0.5  เอ็นดี  กอริก้าเอ็นดี กอริก้า 2
 -0.5 
1 - 1
3 - 1
23:00
FT
1 NK PrimorjeNK Primorje  -0.25   บูดาฟอคิ เอ็มทีอี 2
 -0.25 
0 - 1
1 - 2
23:00
FT
เกทส์เฮดเกทส์เฮด VS ซันเดอร์แลนด์ซันเดอร์แลนด์
VS
2 - 1
2 - 1
23:00
FT
1 ยัง บอยส์ยัง บอยส์  -1.5  เอฟซี  วิล 1900เอฟซี วิล 1900 1
 -1.5 
0 - 3
1 - 3
23:00
FT
ดินาโม เซสเก บูเดโจวิซดินาโม เซสเก บูเดโจวิซ  -0.75  เอสวี  รีดเอสวี รีด 4
 -0.75 
2 - 0
4 - 2
23:00
FT
Belasica StrumicaBelasica Strumica VS เอฟเค โคซุสเอฟเค โคซุส
VS
0 - 0
1 - 1
23:00
FT
เอฟซี ซิยงเอฟซี ซิยง VS อีเวอร์ดอนอีเวอร์ดอน
VS
1 - 0
4 - 1
23:00
FT
เอสซี ชวาสเอสซี ชวาส VS เอฟซี  แวคเกอร์ อินส์บรุคเอฟซี แวคเกอร์ อินส์บรุค
VS
0 - 1
0 - 1
23:00
FT
11 โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟโลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ  -0.75  เบโร่ สตารา ซากอร่าเบโร่ สตารา ซากอร่า
 -0.75 
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
เอฟเคจาวอร์อิวานจิก้าเอฟเคจาวอร์อิวานจิก้า VS โบเคลจ์ โคเตอร์โบเคลจ์ โคเตอร์
VS
0 - 0
0 - 1
23:00
FT
เอสซี คัมบูร์เอสซี คัมบูร์ VS เอ็มเมนเอ็มเมน
VS
0 - 1
2 - 2
23:00
FT
ตูลูสตูลูส VS โรเดซ อเวรอนโรเดซ อเวรอน (N)
VS
1 - 1
2 - 1
23:00
FT
RKSV Wittenhorst  VS วีวีวี เวนโลวีวีวี เวนโล
VS
0 - 0
0 - 3
23:00
FT
ลอริยองต์ลอริยองต์ VS อูแอส กงการ์กโน่อูแอส กงการ์กโน่ (N)
VS
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
เบเวอเรนเบเวอเรน VS วาสแลนด์ บีเวเรนวาสแลนด์ บีเวเรน
VS
0 - 4
0 - 6
23:00
FT
อานซีอานซี VS วิลเลฟรองเชวิลเลฟรองเช
VS
2 - 0
4 - 1
23:00
FT
FK Graficar BeogradFK Graficar Beograd VS FK VrsacFK Vrsac
VS
1 - 0
2 - 2
23:00
FT
Vardarski  VS โบเรค เวเลสโบเรค เวเลส
VS
1 - 0
2 - 0
23:00
FT
ทีเอสวี ชไตน์บัคทีเอสวี ชไตน์บัค VS Eintracht HohkeppelEintracht Hohkeppel 1
VS
0 - 0
0 - 0
23:00
FT
เอ็นเค ดูโกพอลเจเอ็นเค ดูโกพอลเจ VS เฮชเอ็นเคซิเบนิคเฮชเอ็นเคซิเบนิค
VS
2 - 0
2 - 3
23:00
FT
Cigand SECigand SE VS โอลิมเปีย ซาตู มาเรโอลิมเปีย ซาตู มาเร
VS
1 - 1
1 - 2
23:10
FT
2 เอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยนเอ็มทีเค ฮังกาเลี่ยน  -1  บูดาเปสต์ ฮอนเวดบูดาเปสต์ ฮอนเวด (N)
 -1 
1 - 2
4 - 3
23:15
FT
สปาร์ตัก วาร์นาสปาร์ตัก วาร์นา VS เอฟซี ดูนาฟ รูสเอฟซี ดูนาฟ รูส
VS
0 - 2
0 - 2
23:30
FT
FK Zeleznicar PancevoFK Zeleznicar Pancevo  -1.25  แทร็บซอนสปอร์แทร็บซอนสปอร์ (N)
 -1.25 
0 - 1
1 - 3
23:30
FT
Zwettl SCZwettl SC VS เอสวี ฮอร์นเอสวี ฮอร์น
VS
2 - 2
2 - 4
23:30
FT
1 ครีฟบาสครีฟบาส VS ซาบาห์ เอฟเคซาบาห์ เอฟเค (N) 2
VS
2 - 1
2 - 2
23:30
FT
สตารส์บูร์กสตารส์บูร์ก  -0.25  เฟเนร์บาห์เช่เฟเนร์บาห์เช่ (N)
 -0.25 
0 - 4
0 - 4
23:30
FT
ซีเอสเคเอ มอสโกซีเอสเคเอ มอสโก VS เทเลค กรอซนี่ย์เทเลค กรอซนี่ย์
VS
1 - 2
2 - 2
23:30
FT
เอฟเคสวิเจซด้าเอฟเคสวิเจซด้า VS Drina ZvornikDrina Zvornik 1
VS
0 - 0
1 - 0
23:30
FT
เอฟเค การ์เบจเอฟเค การ์เบจ VS โลฟเซน เซตินเจโลฟเซน เซตินเจ
VS
-
p - p
23:30
FT
Borac CacakBorac Cacak VS ซีมูนซีมูน
VS
0 - 0
1 - 0
23:45
FT
3 เชอร์โน มอร์วาร์น่าเชอร์โน มอร์วาร์น่า VS FC DobrudzhaFC Dobrudzha 5
VS
1 - 0
2 - 0
23:45
FT
สโลโบด้า อูซิเซ่สโลโบด้า อูซิเซ่ VS Mladost Novi SadMladost Novi Sad (N)
VS
1 - 0
1 - 0
00:00
FT
ลูกาโนลูกาโน  -0  ปาร์ม่าปาร์ม่า
 -0 
2 - 0
3 - 1
00:00
FT
1 โลโคโมทีฟ โซเฟียโลโคโมทีฟ โซเฟีย VS พีเอฟเค  มอนทาน่าพีเอฟเค มอนทาน่า 1
VS
0 - 0
1 - 0
00:00
FT
4 เอฟซี ไลเฟริ่งเอฟซี ไลเฟริ่ง  -0.25  เควีเอสเค ลอมเมลเควีเอสเค ลอมเมล
 -0.25 
1 - 0
4 - 0
00:00
FT
1 เลฟสกี้ โซเฟียเลฟสกี้ โซเฟีย  -0.75  มัคคาบี้ เนทันย่ามัคคาบี้ เนทันย่า